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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 22/03/2023.

[Mkoa wa Tabora]:
[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:
[Mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Kagera, Geita, Mara na Simiyu]:

)s

Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika maeneo machache na
vipindi vifupi vya jua.

[Mikoa ya Kigoma na Katavi]:

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Dodoma na Singida]:

[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]:

[Mikoa ya Morogoro, Mtwara na Lindi]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Songwe, Rukwa, Njombe, Mbeya, Iringa na Ruvuma]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika maeneo machache
na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI

HAPA NCHINI:

MJl Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 30°C 15°C 12:39 12:44
D'SALAAM 30°C 24°C 12:28 12:33
DODOMA 28°C 19°C 12:42 12:47
KIGOMA 26°C 19°C 01:06 01:11
MBEYA 25°C 13°C 12:51 12:56
IRINGA 27°C 16°C 12:42 12:47
NJOMBE 20°C 12°C 12:46 12:53
MWANZA 26°C 19°C 12:53 12:58
TABORA 27°C 19°C 12:54 12:59
TANGA 31°C 24°C 12:29 12:34
ZANZIBAR 30°C 26°C 12:28 12:33

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini
kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi.

Matarajio kwa siku ya ljumaa tarehe 24/03/2023: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 22/03/2023.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, Chuo kikuu cha Dodoma,
1 Mtaa wa CIVE, S.L.P 27, 41218 Dodoma, Simu: +255 26 2962610, Nukushi: +255 26 2962610,

Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz
(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Services)
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